ตักบาตรประจำวันพฤหัสบดีที่ 22 ม.ค.2552
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4805020
ทรรศนีย์
พวงแก้ว
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
4810068
จงรักษ์
แก้วทองสร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4810077
จักรพันธ์
ลูกอินทร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
4
4810577
วิทยา
อินทร์สุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
4820998
อุทุมพร
สุวรรณมณี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
4835025
กิตติยา
อรุณรัตน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
7
4835036
คณากร
รัตน์นราทร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
8
4835108
ฐิติมา
มิ่งทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
9
4835258
เพลินพิศ
สกาวกุล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
10
4835419
สิทธิวัส
จักรแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
11
4835423
สิริลักษณ์
อินทร์ทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
12
4850029
ชนิกา
บุญศรีโรจน์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
4850123
ศิริภรณ์
บัวศรี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
4910110686
ไวยรัตน์
สุชลพานิช
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
15
4910210011
กนกอร
เพชรเสน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
4910210069
ขวัญนิดา
คงผล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
4910210252
ธนา
จินตสุทธิศักดิ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
18
4910210479
ภาณุมาศ
ชินณฤวงษ์สกุล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
19
4910210656
ศรีจันทร์
แซ่อิ้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
20
4910210663
ศักดา
เถาวัล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
21
4910210802
เสาวลักษณ์
เด็นหรุบ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
22
4910210844
อรอนงค์
อ่องไล่
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
23
4910310164
อภิเทพ
เสนาสวัสดิ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
24
4910510087
ทัศนวรรณ
มากแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
25
4910510097
ธารินี
เหล็กกล้า
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
26
4910513094
สุรัตนา
คล้ายอุบล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
27
4910515051
ประเสริฐศักดิ์
ปิ่นชูทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
28
4910515101
อภิรดี
มุสิกเกษม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
29
4910515102
อภิสิทธิ์
โกวิทยา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
30
4911214007
จารุวรรณ
ศรีเกตุ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
4911214009
ชรินทร์
เขียวรัตนา
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
4911214019
ปรียา
ปรีชามาตย์
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
4911214023
พรพรรณ
ชติยานันท์
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
4911410014
นิติพล
รักเล่ง
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
35
5010110221
ธวัชชัย
เครือเตียว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
5010110303
ปริวัฒน์
รอดนวล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5010110411
ยุพาวดี
ชูร่วง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
5010110438
ฤทัยรัตน์
ไชยรักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
5010110441
วงศ์ศิริ
แป้นพัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5010110492
วิรัตน์
สุวรรณโณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5010110543
ษสิยาภรณ์
สุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
5010210124
ชมัยพร
ทองรอด
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5010210170
ณัฐรุจา
สุวรรณพรรค
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5010210292
ประทุมพร
จุไรพันธ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5010210293
ประภาพร
พิบูลย์ผล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
5010210332
ณิชาภา
กีรติกิตติ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
47
5010210333
พรประภา
รักชาติ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5010210408
มัชฌิมา
ดีสกูล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
49
5010210439
รัชณีย์
แก้วศรีขาว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
50
5010210473
ลัดดาวัลย์
เพ็ชรจำรัส
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
51
5010210534
ศิรินทิพย์
ตรังคอภิรักษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
52
5010210597
สุตาภัทร
วิชัยประสิทธิ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
53
5010210652
โสรญา
เขียวจู
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
54
5010210703
อัญชลี
ทองบุรี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5010210753
เอื้อมพร
นวนใหม่
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
56
5010311001
จารุวรรณ
ประสมศรี
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
57
5010410168
ทิพย์วรรณ
วรรณริน
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
58
5010510042
จอมขวัญ
กอบบุญ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
59
5010510102
ณัฐวรรณ
เหมกุล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
60
5010510144
นวลบังอร
ลิมปนโอสถ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
61
5010510157
นิศากร
บุญยศ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
62
5010510159
นุชจรีย์
สุวรรณมณี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
63
5010510282
วริยา
โลกศุภไพบูลย์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
64
5010513074
เมทินี
ชูบัวทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
65
5010513089
วรวิทย์
เกลี้ยงทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
66
5010550080
สุชยา
บินหมัด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
67
5010710003
กนกพร
ศรีสุขสมวงศ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
5010710018
ชลนรา
จิณวุฒิ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5010710035
เทิดพงษ์
ซงากรณ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5010710055
ปิยะนาถ
พงษ์เพชร
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5010710056
ผลิน
เทพทัตต์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
5010710111
สิรีธร
แก้วประเสริฐศิลป์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5011010057
ผานิตา
ดำชู
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
74
5011010129
อนุวัฒน์
ฉีดอิ่ม
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
75
5011110018
คมทัศน์
ทัศวา
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5011110139
ภรณ์ทิพย์
ไชยศรีโรจน์กุล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
5011110143
ภัทรภร
บูรณะกร
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
5011110227
อนุตรธิดา
ปิ่นทองพันธ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
79
5011110238
อัชฌานุช
ภาณุประสิทธิ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
80
5011214046
วิมลตรี
จันชูทอง
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
5011310043
ธัญญลักษณ์
ชลสุวรรณ
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
5011310096
วรรณิศา
เพชรสุทธิ์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
5011310110
สกนธ์
วงศ์ช่วย
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
84
5011410020
นิศาชล
แซ่ด่าน
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
85
5110110027
กำพล
สุวรวงษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
5110110048
เกศสุดา
สืบสังข์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5110110280
นรินทร์
ไชยโยธา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5110110281
นริศ
ศรีโคกกรวด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5110110286
นฤมล
กองเพชร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5110110385
พวงแก้ว
บัวทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5110110538
วิรุฬห์
สงนพรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5110110551
วุฑฒิชัย
มุททารัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5110110587
สนธยา
ษัฏเสน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
5110110604
สันติ
ศรีทะไวย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5110110611
สิริทิพย์
เชษฐศิริพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
5110110619
สุกานดา
เพ็ชรสงวนศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5110110739
เอกวิทย์
ทองนุ่ม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
5110210007
กนิษฐา
พิพิธภัณฑ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
5110210048
เกสร
คละจิตร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
100
5110210075
จันทร์จีรา
เทพดนตรี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
101
5110210078
จารีพร
ผลมูล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
102
5110210088
จิราวรรณ์
จันทบูรณ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
103
5110210090
จีรนันท์
เยาว์นุ่น
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
104
5110210093
จุฑามาศ
แขกเพ็ง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
105
5110210130
ชัยรัฐ
นะวงศ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
106
5110210136
ชุติมนต์
คลังธาร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
107
5110210166
ณัชชา
กรดเต็ม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
108
5110210184
ณัฐวุฒิ
พรหมบุญแก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
109
5110210206
ทวีชัย
ช่างสลัก
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
110
5110210232
ธิมลฑา
จันทร์นุ่น
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
111
5110210283
นุชรี
ตันติสุวรรณโณ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
112
5110210335
ปัทมา
ปั้นแก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
113
5110210336
ปัทมา
เมฆาวรรณ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
114
5110210350
ปิยะวรรณ
เพชรสังข์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
115
5110210386
พัชรี
ชูจิตร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
116
5110210397
พิชญา
ยวงใย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
117
5110210517
วนิตา
ปานทอง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
118
5110210624
สาธร
คำคง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
119
5110210739
อรรถพล
ศรีเจริญ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
120
5110210757
อัจฉริยา
สีกรด
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
121
5110210798
อุมาพร
แย้มสุวรรณ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
122
5110310006
กฤติน
ศรีตังนันท์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
123
5110310022
ชญาวาศน์
ว่องศิริ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
124
5110310057
ธณดล
เศียรอินทร์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
125
5110310095
ปวรงค์
ลิ้มพันธ์อุดม
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
126
5110310100
พยุหะ
อินทองปาน
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
127
5110310105
พิชญ์ภัสสร
จันทร์สว่าง
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
128
5110310117
ภูมิพัฒน์
โล่ห์สุริยะ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
129
5110310119
มณีรัตน์
ใช้เจริญ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
130
5110310132
วชิรกร
อ่อนสง
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
131
5110310140
วันดี
อัคคนีเสริมแสง
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
132
5110310146
วิรุฬห์
ทองชุมนุม
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
133
5110310172
อนุธิดา
ลิ้มสุขนิรันดร์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
134
5110311001
กิตติศักดิ์
เพ็ชรบุรี
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
135
5110311009
ธัชชา
บาลิตร
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
136
5110311026
วลัยพร
ผลิรัตน์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
137
5110311032
สิธานาถ
คล่องเชิงสาน
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
138
5110311035
อิรยา
สกุลจตุพร
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
139
5110410058
ธัญญรัตน์
อุดมศักดิ์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
140
5110410147
ศศิภา
โลกศุภไพบูลย์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
141
5110410152
ศิริพร
ชัยโคตร
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
142
5110410170
สุดารัตน์
ศรีจันทร์ทอง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
143
5110510024
กิตติยา
ศิริรัตนอรุณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
144
5110510088
ตติขวัญ
แซ่เอี้ยว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
145
5110510091
ทิวาวรรณ
สังขรัตน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
146
5110510099
ธนิศร
อันชื่น
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
147
5110510163
ปัทมา
แพะนา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
148
5110510175
พงศ์นเรศ
พันธ์ยานุกูล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
149
5110510190
พาณิภัค
อนันตศรัณย์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
150
5110510302
สมฤดี
พลาสิน
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
151
5110510323
สุชาดา
เชาว์ชาญกิจ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
152
5110510330
สุทิศา
เจริญศรี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
153
5110510336
สุนารี
พรหมจันทร์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
154
5110510350
สุวรรณทิพย์
ซัมวุ้ง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
155
5110510355
หทัยทิพย์
หมุนจำนงค์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
156
5110510384
อาริษา
คุ้มกุมาร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
157
5110514097
อานันท์
สุทธินันท์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
158
5110610013
กานต์ชนก
แกล้วทนงค์
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
159
5110610023
แก้วกาญจน์
เมืองพิน
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
160
5110610105
ธิติ
กลับศรีอ่อน
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
161
5110610113
นครินทร์
รัตนสมบัติ
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
162
5110610171
พรรณทิวา
เกื้อบุตร
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
163
5110610210
ชัญญานุช
บุญกอง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
164
5110610243
วาสนา
แก้วสาคร
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
165
5110610353
เอกชัย
สาริกขา
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
166
5110710001
กมลเนตร
อุดมรัตน์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
167
5110710010
คนึงนุช
สินทรัพย์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
168
5110710019
จุฑารัตน์
ธีระทานันท์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
169
5110710021
ชริโศภณ
ชุณหชัยชนะ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
170
5110710025
ชิตรชนก
สมาคม
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
171
5110710040
ธนวัฒน์
ร่มสกุล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
172
5110710050
นฤมล
สุขเจริญ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
173
5110710073
มณฑาทิพย์
เพชรทิพย์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
174
5110710077
รัตนาภรณ์
แซ่จาง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
175
5110710087
วัลลภา
สายสินธุ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
176
5110710092
วิมลทิพย์
เพชรอุบล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
177
5110710111
สุดารัตน์
แซ่ตัน
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
178
5110710125
อังคณา
สำแดงไฟ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
179
5110710132
อุสรีย์
บุญสนอง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
180
5110712003
กัญญารัตน์
ดั่งศิริโชค
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
181
5110712007
จิตต์ชนก
ชาญสตบุตร
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
182
5110712012
ณภัทร
ภัทรพันธกุล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
183
5110712038
สุวิมล
ทิพย์วารี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
184
5111010046
ณัฐวดี
พรหมปลัด
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
185
5111010078
ปัญญนันต์
ทองบัว
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
186
5111010108
วันวิสาข์
โลหกาญจน์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
187
5111010121
ศิโรรัตน์
จ้องแคว้น
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
188
5111010131
สุขเสมอ
ภู่ร้อย
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
189
5111110010
กฤติกา
เรืองนุ้ย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
190
5111110033
จันฐภรณ์
ไชยฉิม
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
191
5111110036
จันทร์เพ็ญ
ขวัญชื่น
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
192
5111110059
ชนัญญา
สังวาลย์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
193
5111110210
ราตรี
ชินอนาฉายอรุณ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
194
5111110296
สุวัจนา
บัวผิน
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
195
5111310088
สาริญา
นิสภา
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
196
5111310097
สุปราณี
สีลาโล้
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
197
5111310118
อัฉรา
หม่องกอง
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
198
5111310119
อัญชิสา
พริกบุญจันทร์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
199
5111310139
สุดารัตน์
รัตนพงษ์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
200
5111410011
จิราภา
ปานนิล
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
201
5111410016
ณัฐธยาน์
พิศาลสุพงศ์
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
202
5111410020
ทรงชัย
ศรีชาย
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
203
5111510002
ธนินท์ธร
ยอดทอง
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
204
5111510015
นราธร
ก้งโง้ย
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
205
5111510023
มณทิชา
มัชฌิมาภิโร
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม